పిషనర్ మరియు వాకింగ్ స్లయిడ్ రైలుతో వెల్డింగ్ రోబోట్ సెల్
వివరణ
సాధారణంగా, వెల్డింగ్ రోబోట్ ఆర్మ్కి పొడవైన రీచ్ 2000mm. వర్క్పీస్ 2000mm రోబోట్ను ఉపయోగించడానికి చాలా పెద్దదిగా ఉంటే, కదిలే గ్రౌండ్ రైలు రోబోట్ కదిలే పొడవును పొడిగించడంలో సహాయపడుతుంది. కంట్రోల్ క్యాబినెట్, వెల్డింగ్ పవర్ సోర్స్ మరియు ఇతర పరికరాలను కూడా రైలుపై నిలబడి డిజైన్ చేయవచ్చు.
మరోవైపు, 1-యాక్సిస్ హెడ్-టెయిల్ పొజిషనర్ పొడవైన వర్క్పీస్ను పట్టుకుని తిప్పడానికి సహాయపడుతుంది, తద్వారా ముందు మరియు వెనుక వెల్డింగ్ సాధించవచ్చు.
పొజిషనర్ సాంకేతిక పరామితి
| మోడల్ | JHY4030A-180 / JHY4030A-250 పరిచయం |
| రేట్ చేయబడిన ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | సింగిల్-ఫేజ్ 220V, 50/60HZ |
| మోటార్ ఇన్సులేషన్ కాల్స్ | F |
| పని పట్టిక | 1800X800mm / 2500X800mm (అనుకూలీకరించవచ్చు) |
| బరువు | దాదాపు 600 కిలోలు/ దాదాపు 800 కిలోలు |
| గరిష్ట పేలోడ్ | యాక్సియల్ పేలోడ్ ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (>1000kg అనుకూలీకరించవచ్చు) |
| పునరావృతం | ±0.1మి.మీ |
| స్టాప్ స్థానం | ఏదైనా పదవి |
కదిలే రైలు సాంకేతిక పరామితి
| మోడల్ | JHY6030A/ 6050A/ 6100A పరిచయం |
| రేట్ చేయబడిన ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | సింగిల్-ఫేజ్ 220V, 50/60HZ |
| మోటార్ ఇన్సులేషన్ కాల్స్ | F |
| పని పట్టిక | 500X500mm (అనుకూలీకరించవచ్చు) |
| బరువు | దాదాపు 450 కిలోలు |
| గరిష్ట పేలోడ్ | యాక్సియల్ పేలోడ్ ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (>1000kg అనుకూలీకరించవచ్చు) |
| పునరావృతం | ±0.1మి.మీ |
| స్టాప్ స్థానం | ఏదైనా పదవి |
ప్యాకేజీ: చెక్క కేసులు
డెలివరీ సమయం: ముందస్తు చెల్లింపు అందుకున్న 40 రోజుల తర్వాత
ఎఫ్ ఎ క్యూ
ప్ర: వెల్డింగ్ రోబోట్తో సరిపోలడానికి నేను కూడా ఒక పొజిషనర్ను కొనుగోలు చేయాల్సిన అవసరం ఉందా?
సమాధానం: అది మీ వర్క్పీస్ల సంక్లిష్టతపై ఆధారపడి ఉంటుంది. మీ వర్క్పీస్ సంక్లిష్టంగా ఉంటే, వెల్డింగ్ రోబోట్తో సరిపోలడానికి మీరు ఒక పొజిషనర్ను కొనుగోలు చేయాలి.
ప్ర: నాకు తగిన రోబోను సిఫార్సు చేయడానికి నేను ఏ సమాచారాన్ని అందించాలి?
సమాధానం: దయచేసి వర్క్పీస్ యొక్క పదార్థం, మందం, వెల్డింగ్ స్థానం, కొలతలు మరియు బరువుతో సహా వర్క్పీస్ యొక్క వివరణాత్మక డ్రాయింగ్లను అందించండి.
ప్ర: మీరు మా ఉత్పత్తికి అనుకూలీకరించిన సేవను అందించగలరా?
సమాధానం: అవును. మీ నిర్దిష్ట ఉత్పత్తికి అనుగుణంగా మేము మీకు ప్రొఫెషనల్ రోబోటిక్ వెల్డింగ్ సిస్టమ్ పరిష్కారాలను అందిస్తాము. మీరు మీ వివరణాత్మక ఉత్పత్తి డ్రాయింగ్లు మరియు వెల్డింగ్ అవసరాన్ని మాకు పంపాలి, అప్పుడు మేము మీ కోసం అనుకూలీకరించిన సాంకేతిక ప్రతిపాదనతో ముందుకు వస్తాము.
ప్ర: యంత్రాన్ని ఏర్పాటు చేయడానికి మీరు మా దేశానికి ఇంజనీర్ను పంపగలరా?
సమాధానం: అవును. సంస్థాపన, ఆరంభించడం మరియు శిక్షణకు సహాయం చేయడానికి మేము మీ దేశానికి ఇంజనీర్ను పంపుతాము. ఏవైనా సమస్యలు ఉంటే, మేము ఆన్లైన్ సేవను కూడా అందించగలము.
ప్ర: మా ఉత్పత్తి వెల్డింగ్ నాణ్యతను నేను తెలుసుకోవాలనుకుంటున్నాను, నేను ఏమి చేయాలి?
సమాధానం: మీరు మీ నమూనాలను టెస్ట్ వెల్డింగ్ చేయడానికి మా ఫ్యాక్టరీకి పంపవచ్చు. వెల్డింగ్ను పరీక్షించిన తర్వాత, మేము వెల్డింగ్ వీడియో మరియు చిత్రాలను మీకు సూచన కోసం పంపుతాము. అలాగే ధృవీకరణ కోసం మేము నమూనాలను మీకు తిరిగి పంపుతాము.












