పైప్ ట్యాంక్ ఆర్క్ వెల్డింగ్ రోబోట్ ఇంటిగ్రేటెడ్ వర్క్స్టేషన్
పొజిషనర్ సాంకేతిక పరామితి

రోబోట్ వర్క్స్టేషన్ భాగాలు
1.వెల్డింగ్ రోబోట్:
రకం: MIG వెల్డింగ్ రోబోట్-BR-1510A,BR-1810A,BR-2010A
TIG వెల్డింగ్ రోబోట్:BR-1510B,BR-1920B
లేజర్ వెల్డింగ్ రోబోట్: BR-1410G, BR-1610G
2. పొజిషనర్
మోడల్: JHY4010T-065
రకం: 1-యాక్సిస్ హెడ్స్టాక్ పొజిషనర్
పొజిషనర్ సాంకేతిక పరామితి క్రింద చూపబడింది:
| మోడల్ | JHY4010T-065 పరిచయం |
| రేట్ చేయబడిన ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | సింగిల్-ఫేజ్ 220V, 50/60HZ |
| మోటార్ ఇన్సులేషన్ కాల్స్ | F |
| పని పట్టిక | 650mm (అనుకూలీకరించవచ్చు) |
| బరువు | దాదాపు 400 కిలోలు |
| గరిష్ట పేలోడ్ | యాక్సియల్ పేలోడ్ ≤100kg / ≤500kg / ≤1000kg(>1000kg అనుకూలీకరించవచ్చు) |
| పునరావృతం | ±0.1మి.మీ |
| స్టాప్ స్థానం | ఏదైనా పదవి |
3.వెల్డింగ్ పవర్ సోర్స్
రకం: 350A/500A వెల్డింగ్ పవర్ సోర్స్
4.వెల్డింగ్ టార్చ్
రకం: ఎయిర్-కూల్డ్ టార్చ్, వాటర్-కూల్డ్ టార్చ్, పుష్-పుల్ టార్చ్
5. టార్చ్ క్లీన్ స్టేషన్:
మోడల్:SC220A
రకం: ఆటోమేటిక్ న్యూమాటిక్ వెల్డింగ్ టార్చ్ క్లీనర్
ఇతర రోబోట్ వర్క్స్టేషన్ పరిధీయ పరికరాలు
1.రోబోట్ కదిలే రైలు
మోడల్: JHY6050A-030
2.లేజర్ సెన్సార్ (ఐచ్ఛికం)
ఫంక్షన్: వెల్డ్ ట్రాకింగ్, పొజిషనింగ్.
3. సేఫ్టీ లైట్ కర్టెన్ (ఐచ్ఛికం)
రక్షణ దూరం: 0.1-2మీ, 0.1-5మీ; రక్షణ ఎత్తు: 140-3180మిమీ
4. భద్రతా కంచె (ఐచ్ఛికం)
5.PLC క్యాబినెట్ (ఐచ్ఛికం)
ఫీచర్
1.వెల్డింగ్ గన్ పొజిషన్ యొక్క విద్యుత్ సర్దుబాటు, సమయం మరియు శ్రమను ఆదా చేయడం, సౌకర్యవంతంగా మరియు త్వరగా.
2. వెల్డింగ్ గన్ కోణం సర్దుబాటు చేయగలదు, వివిధ రకాల వెల్డ్ సీమ్లకు (బట్ వెల్డ్ సీమ్, యాంగిల్ వెల్డ్ సీమ్, మొదలైనవి) అనుగుణంగా ఉంటుంది.
3. వెల్డింగ్ గన్ స్వింగ్ ఫంక్షన్ను కలిగి ఉంది, స్వింగ్ పరామితిని నియంత్రించవచ్చు మరియు అనుకూలత విస్తృతంగా ఉంటుంది.
4. హెడ్స్టాక్ పొజిషనర్ను కాన్ఫిగర్ చేయండి, సర్కిల్ వెల్డింగ్ సీమ్ను గ్రహించడానికి పొజిషనర్ కోణాన్ని తిప్పవచ్చు.
5. పొజిషనర్ను సర్దుబాటు చేయగల సపోర్ట్ వీల్తో రూపొందించవచ్చు, వివిధ పొడవు పైపులకు అనుగుణంగా ఉంటుంది.
6.సెమీ ఆటోమేటిక్ కంట్రోల్, సౌకర్యవంతమైన మరియు బహుముఖ పరికరాలు, సమానమైన మరియు అందమైన వెల్డ్ సీమ్.
7. పొజిషనర్ యొక్క రోటరీ అక్షం సర్వో మోటార్ ద్వారా నడపబడుతుంది, భ్రమణ వేగాన్ని ఖచ్చితంగా నియంత్రించవచ్చు మరియు వెల్డింగ్ ప్రక్రియ అవసరాలను ఖచ్చితంగా అమలు చేయవచ్చు.
8.వెల్డింగ్ పరామితి ప్రీసెట్ ఫంక్షన్, వెల్డింగ్ పారామితులను రికార్డింగ్ చేయడానికి ముందు సిస్టమ్ లేదా వెల్డింగ్ పారామితులలోకి ప్రీసెట్ చేయవచ్చు. తదుపరిసారి అదే స్పెసిఫికేషన్ యొక్క వర్క్పీస్ను వెల్డింగ్ చేసేటప్పుడు వెల్డింగ్ పారామితులను నేరుగా ఉపయోగించవచ్చు.












