మోటార్ సర్వోతో పైపును తిప్పే వెల్డింగ్ పొజిషనర్
పొజిషనర్ కొలతలు

వివరణ
- ఈ పైప్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్ పైప్ స్పూలింగ్ నుండి చాసిస్ భాగాలు లేదా స్ట్రీట్ లైట్ పోల్ వంటి చాలా పొడవైన భాగాలను ఉంచడం వరకు విభిన్న అనువర్తనాలకు ఉపయోగించబడుతుంది.
- పైపు, షాఫ్ట్లు, చక్రాలు, మోచేతులు మరియు ఇతర ఫిట్టింగ్లను వెల్డింగ్ చేసేటప్పుడు వెల్డింగ్ పొజిషనర్లు ఉత్పాదకతను బాగా పెంచుతాయి.
- వెల్డింగ్ టర్న్ టేబుల్ పరిమాణం మరియు యాక్సిస్ పేలోడ్ను అనుకూలీకరించవచ్చు, చక్స్ మరియు సపోర్ట్ వీల్ అందుబాటులో ఉన్నాయి.

- ఫ్యానుక్, ఎబిబి, కుకా, యాస్కావా వంటి ఇతర బ్రాండ్ల రోబోట్లకు అనుగుణంగా మార్చుకోవచ్చు. (మోటార్ డ్రాయింగ్ను కస్టమర్లు అందించాలి, తర్వాత మేము మోటార్ డ్రాయింగ్ ఆధారంగా ఇన్స్టాలేషన్ హోల్ను వదిలివేస్తాము)
- PLC క్యాబినెట్ ఐచ్ఛికం.
పొజిషనర్ వ్యాసం
| మోడల్ | JHY4010T-050 పరిచయం |
| రేట్ చేయబడిన ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | సింగిల్-ఫేజ్ 220V, 50/60HZ |
| మోటార్ ఇన్సులేషన్ క్లాస్ | F |
| పని పట్టిక | వ్యాసం 500mm (అనుకూలీకరించవచ్చు) |
| బరువు | దాదాపు 400 కిలోలు |
| గరిష్ట పేలోడ్ | యాక్సియల్ పేలోడ్ ≤100kg / ≤300kg/ ≤500kg (అనుకూలీకరించవచ్చు) |
| పునరావృతం | ±0.1మి.మీ |
| స్టాప్ స్థానం | ఏదైనా పదవి |
అప్లికేషన్
ఆటో విడిభాగాలు, సైకిల్ విడిభాగాలు, కారు విడిభాగాలు, ఉక్కు ఫర్నిచర్, కొత్త శక్తి, ఉక్కు నిర్మాణం, నిర్మాణ యంత్రాలు, ఫిట్నెస్ పరికరాలు మొదలైనవి.
ప్యాకేజీ: చెక్క కేసులు
డెలివరీ సమయం: ముందస్తు చెల్లింపు అందుకున్న 40 రోజుల తర్వాత
ఎఫ్ ఎ క్యూ
1.ప్ర: మీ వెల్డింగ్ పిషనర్లను ఎలా ఎంచుకోవాలి?
A: దయచేసి మీ వర్క్పీస్ బరువు, కొలతలు మాకు చెప్పండి మరియు దాని వెల్డింగ్ స్థానం యొక్క ఫోటోలను మాకు చూపించండి, అప్పుడు మేము మీకు తగిన వెల్డింగ్ పొజిషనర్ను సిఫార్సు చేస్తాము.
2.ప్ర: నా ఫ్యానుక్/అబ్బి/కుకా/యాస్కావా రోబోట్ కోసం మీ పొజిషనర్ని ఉపయోగించవచ్చా?
జ: అవును. కానీ మోటారును మీరే అందించి, ఇన్స్టాల్ చేసుకోవాలి.
3.ప్ర: మీరు అనుకూలీకరించిన ఆర్డర్ను అంగీకరిస్తారా?
A: అవును, మనం వేర్వేరు పేలోడ్ మరియు వర్క్టేబుల్ సైజులతో పొజిషనర్ను డిజైన్ చేయగలము.







