2 యాక్సిస్ రోటేటర్తో మిగ్ టిగ్ వెల్డింగ్ రోబోట్ ఆర్మ్

వివరణ
ఇది ఆటోమేటిక్ వెల్డింగ్, సీమ్ వెల్డింగ్ మరియు వివిధ పెద్ద షీట్ మెటల్ భాగాలు మరియు సంక్లిష్ట భాగాల పెనెట్రేషన్ వెల్డింగ్కు అనుకూలంగా ఉంటుంది.
ఈ రోబోటిక్ చైనా మేధో సంపత్తి కార్యాలయం యొక్క పేటెంట్ సర్టిఫికేషన్ మరియు ఎగుమతి CE సర్టిఫికేషన్ను ఆమోదించింది.
2-యాక్సిస్ పొజిషనర్ యొక్క పేలోడ్ మరియు టర్న్ టేబుల్ పరిమాణాన్ని అనుకూలీకరించవచ్చు.
ఈ రోబోట్ వెల్డింగ్ స్టేషన్ సాధారణంగా సరళమైన పరికరాలను సౌకర్యవంతమైన లేఅవుట్తో కాన్ఫిగర్ చేస్తుంది. మీరు భూమిపై పరిస్థితిని బట్టి స్టేషన్ లేఅవుట్ను మార్చవచ్చు. మీరు ఎంచుకోగల పరిధీయ పరికరాలలో ఇవి ఉన్నాయి: క్లీన్ టార్చ్ స్టేషన్, రొటేట్ పొజిషనర్, లేజర్ ట్రాకింగ్ సిస్టమ్, రిమోట్ కంట్రోల్ బాక్స్ మొదలైనవి. మేము ఉచిత సాంకేతిక శిక్షణను అందించగలము.
పొజిషనర్ సాంకేతిక పరామితి
| మోడల్ | JHY4050L-080 పరిచయం |
| రేట్ చేయబడిన ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | సింగిల్-ఫేజ్ 220V, 50/60HZ |
| మోటార్ ఇన్సులేషన్ కాల్స్ | F |
| పని పట్టిక | వ్యాసం 800mm (అనుకూలీకరించవచ్చు) |
| బరువు | దాదాపు 400 కిలోలు |
| గరిష్ట పేలోడ్ | అక్షసంబంధ పేలోడ్ ≤500kg / ≤1000kg (>1000kg అనుకూలీకరించవచ్చు) |
| పునరావృతం | ±0.1మి.మీ |
| స్టాప్ స్థానం | ఏదైనా పదవి |
మెటీరియల్
స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ వెల్డింగ్
అల్యూమినియం వెల్డింగ్
కార్బన్ స్టీల్ వెల్డింగ్
గాల్వనైజ్డ్ ట్యూబ్/పైప్/ప్లేట్ వెల్డింగ్
కోల్డ్ రోల్ వెల్డింగ్
అప్లికేషన్
ఆటో విడిభాగాలు, సైకిల్ విడిభాగాలు, కారు విడిభాగాలు, ఉక్కు ఫర్నిచర్, కొత్త శక్తి, ఉక్కు నిర్మాణం, నిర్మాణ యంత్రాలు, ఫిట్నెస్ పరికరాలు మొదలైనవి.
ప్యాకేజీ:చెక్క కేసులు
డెలివరీ సమయం:ముందస్తు చెల్లింపు అందుకున్న 40 రోజుల తర్వాత
ఎఫ్ ఎ క్యూ
ప్ర: నాకు తగిన రోబోను సిఫార్సు చేయడానికి నేను ఏ సమాచారాన్ని అందించాలి?
సమాధానం: దయచేసి వర్క్పీస్ యొక్క పదార్థం, మందం, వెల్డింగ్ స్థానం, కొలతలు మరియు బరువుతో సహా వర్క్పీస్ యొక్క వివరణాత్మక డ్రాయింగ్లను అందించండి.
ప్ర: మీరు మా ఉత్పత్తికి అనుకూలీకరించిన సేవను అందించగలరా?
సమాధానం: అవును. మీ నిర్దిష్ట ఉత్పత్తికి అనుగుణంగా మేము మీకు ప్రొఫెషనల్ రోబోటిక్ వెల్డింగ్ సిస్టమ్ పరిష్కారాలను అందిస్తాము. మీరు మీ వివరణాత్మక ఉత్పత్తి డ్రాయింగ్లు మరియు వెల్డింగ్ అవసరాన్ని మాకు పంపాలి, అప్పుడు మేము మీ కోసం అనుకూలీకరించిన సాంకేతిక ప్రతిపాదనతో ముందుకు వస్తాము.
ప్ర: మీరు నాకు కొన్ని అప్లికేషన్ వీడియోలను చూపించగలరా?
సమాధానం: తప్పకుండా. మీరు “JHY ఇండస్ట్రియల్ రోబోట్” అని శోధించడం ద్వారా మా యూట్యూబ్ ఛానల్లో మా అప్లికేషన్ వీడియోలన్నింటినీ చూడవచ్చు లేదా మీకు పంపమని మా అమ్మకాలను అడగండి.
ప్ర: మా ఉత్పత్తి వెల్డింగ్ నాణ్యతను నేను తెలుసుకోవాలనుకుంటున్నాను, నేను ఏమి చేయాలి?
సమాధానం: మీరు మీ నమూనాలను టెస్ట్ వెల్డింగ్ చేయడానికి మా ఫ్యాక్టరీకి పంపవచ్చు. వెల్డింగ్ను పరీక్షించిన తర్వాత, మేము వెల్డింగ్ వీడియో మరియు చిత్రాలను మీకు సూచన కోసం పంపుతాము. అలాగే ధృవీకరణ కోసం మేము నమూనాలను మీకు తిరిగి పంపుతాము.












