క్షితిజ సమాంతర భ్రమణ పైపు ట్యూబ్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్
పొజిషనర్ కొలతలు

వివరణ
- ఈ పొజిషనర్ ±180° భ్రమణ వేగాన్ని సాధించగలదు, సర్కిల్ వెల్డింగ్ లేదా మల్టీ-సైడెడ్ వెల్డింగ్ అవసరమయ్యే ట్యూబ్ లేదా పైపు వర్క్పీస్లకు అనుకూలంగా ఉంటుంది.
- వర్క్ టేబుల్ పరిమాణం మరియు యాక్సిస్ పేలోడ్ను అనుకూలీకరించవచ్చు.
- ఫ్యానుక్, ఎబిబి, కుకా, యాస్కావా వంటి ఇతర బ్రాండ్ల రోబోట్లకు అనుగుణంగా మార్చుకోవచ్చు. (మోటార్ డ్రాయింగ్ను కస్టమర్లు అందించాలి, తర్వాత మేము మోటార్ డ్రాయింగ్ ఆధారంగా ఇన్స్టాలేషన్ హోల్ను వదిలివేస్తాము)
పొజిషనర్ వ్యాసం
| మోడల్ | JHY4030D-080 పరిచయం |
| రేట్ చేయబడిన ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | సింగిల్-ఫేజ్ 220V, 50/60HZ |
| మోటార్ ఇన్సులేషన్ కాల్స్ | F |
| పని పట్టిక | వ్యాసం 800mm (అనుకూలీకరించవచ్చు) |
| బరువు | దాదాపు 400 కిలోలు |
| గరిష్ట పేలోడ్ | యాక్సియల్ పేలోడ్ ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (>1000kg అనుకూలీకరించవచ్చు) |
| పునరావృతం | ±0.1మి.మీ |
| స్టాప్ స్థానం | ఏదైనా పదవి |
అప్లికేషన్
ఆటో విడిభాగాలు, సైకిల్ విడిభాగాలు, కారు విడిభాగాలు, ఉక్కు ఫర్నిచర్, కొత్త శక్తి, ఉక్కు నిర్మాణం, నిర్మాణ యంత్రాలు, ఫిట్నెస్ పరికరాలు మొదలైనవి.
మీకు వెల్డింగ్ పొజిషనర్ ఎందుకు అవసరం?
1.తగ్గిన ప్రయత్నం
మీరు పొందగల ప్రధాన ప్రయోజనం తక్కువ శ్రమ. మీ కార్మికుడు చుట్టూ తిరగాల్సిన అవసరం లేదు. మీరు సురక్షితమైన మరియు క్రమబద్ధమైన ఫ్యాక్టరీ వాతావరణాన్ని పొందవచ్చు.
2. మెరుగైన వెల్డింగ్ నాణ్యత
వెల్డింగ్ పొజిషనర్లను ఉపయోగించడం బలంగా అనుసంధానించబడి మెరుగైన నాణ్యత గల వెల్డ్లకు అనుసంధానించబడి ఉంది.
ఎఫ్ ఎ క్యూ
1.ప్ర: మీరు మీ వెల్డింగ్ సైజర్లను ఎలా ఎంచుకోవచ్చు?
A: దయచేసి మీ వర్క్పీస్ బరువు, కొలతలు మాకు చెప్పండి మరియు దాని వెల్డింగ్ స్థానం యొక్క ఫోటోలను మాకు చూపించండి, అప్పుడు మేము మీకు తగిన వెల్డింగ్ పొజిషనర్ను సిఫార్సు చేస్తాము.
2.ప్ర: నా ఫ్యానుక్ రోబోట్ కోసం మీ పొజిషనర్ని ఉపయోగించవచ్చా?
జ: అవును. కానీ మోటారును మీరే అందించి, ఇన్స్టాల్ చేసుకోవాలి.







