అధిక సామర్థ్యం గల 3 అక్షం తిరిగే వెల్డింగ్ పొజిషనర్
పొజిషనర్ కొలతలు

వివరణ
● ఈ 3 అక్షాల పొజిషనర్ వర్క్టేబుల్ రొటేషన్ యూనిట్, ఫ్రేమ్ క్షితిజ సమాంతర రొటేషన్ యూనిట్ మరియు ఎలక్ట్రిక్ కంట్రోల్ సిస్టమ్తో కూడి ఉంటుంది.
● ఒక పొజిషనర్పై 2 వర్క్టేబ్లు, ఒక వైపు వర్క్పీస్ను లోడ్ చేయడం మరియు అన్లోడ్ చేయడం మాత్రమే పని చేస్తుంది, సమర్థవంతంగా పని చేస్తుంది, గొప్పగా మెరుగుపడింది మరియు స్థలం కుదించబడుతుంది.
● స్టార్ట్ మరియు స్టాప్ బటన్ ద్వారా పొజిషనర్ కదలికను త్వరగా నియంత్రించవచ్చు.
● Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa వంటి ఇతర బ్రాండ్ల రోబోట్లకు అనుగుణంగా మార్చుకోవచ్చు. (మోటార్ డ్రాయింగ్ను కస్టమర్లు అందించాలి, తర్వాత మేము మోటార్ డ్రాయింగ్ ఆధారంగా ఇన్స్టాలేషన్ రంధ్రం వదిలివేస్తాము)
PLC క్యాబినెట్ ఐచ్ఛికం.
పొజిషనర్ వ్యాసం
| మోడల్ | JHY4030S-180 పరిచయం |
| రేట్ చేయబడిన ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | సింగిల్-ఫేజ్ 220V, 50/60HZ |
| మోటార్ ఇన్సులేషన్ క్లాస్ | F |
| పని పట్టిక | 1800*800mm (అనుకూలీకరించవచ్చు) |
| బరువు | దాదాపు 1600 కిలోలు |
| గరిష్ట పేలోడ్ | యాక్సియల్ పేలోడ్ ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (>1000kg అనుకూలీకరించవచ్చు) |
| పునరావృతం | ±0.1మి.మీ |
| స్టాప్ స్థానం | ఏదైనా పదవి |
మా వెల్డింగ్ పొజిషనర్ యొక్క ప్రధాన ఉత్పత్తులు
1 యాక్సిస్ హెడ్-టెయిల్ రొటేట్ టైప్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్
1 యాక్సిస్ హెడ్-స్టాక్ వర్టికల్ రొటేట్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్
1 అక్షం క్షితిజ సమాంతర భ్రమణ వెల్డింగ్ పొజిషనర్
2 యాక్సిస్ P రకం వెల్డింగ్ పొజిషనర్
2 యాక్సిస్ U టైప్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్
2 యాక్సిస్ L రకం వెల్డింగ్ పొజిషనర్
2 యాక్సిస్ లిఫ్టింగ్ L టైప్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్
3 అక్షాల క్షితిజ సమాంతర వెల్డింగ్ పొజిషనర్
3 యాక్సిస్ అప్-డౌన్ ఫ్లిప్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్
2 యాక్సిస్ స్టాక్-అడ్జస్టబుల్ హెడ్-టెయిల్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్
ప్యాకేజీ: చెక్క కేసులు
డెలివరీ సమయం: ముందస్తు చెల్లింపు అందుకున్న 40 రోజుల తర్వాత
ఎఫ్ ఎ క్యూ
ప్ర: మేము వ్యాపార సంస్థనా లేదా తయారీదారునా?
జ: మేము 10 సంవత్సరాల కంటే ఎక్కువ అనుభవం ఉన్న తయారీదారులం.
ప్ర: మీకు సొంతంగా వెల్డింగ్ రోబోటిక్స్ ఉందా?
జ: అవును. మేము వెల్డింగ్ రోబోటిక్స్ తయారీదారుని కూడా.
ప్ర: క్లయింట్ లోగోపై పొజిషనర్ను ఉంచవచ్చా?
A:అవును, మేము దానిపై మీ స్వంత లోగోను ఉంచవచ్చు.
ప్ర: మీరు ఉత్పత్తి నాణ్యతకు ఎలా హామీ ఇవ్వగలరు?
A: ఉత్పత్తి ప్రక్రియలో మాకు కఠినమైన నాణ్యత నియంత్రణ వ్యవస్థ ఉంది మరియు డెలివరీకి ముందు ఉత్పత్తి నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి క్లయింట్లు మమ్మల్ని సందర్శించడానికి రావడాన్ని మేము స్వాగతిస్తాము.
ప్ర: వారంటీ వ్యవధి ఎంత?
జ: ఒక సంవత్సరం.






