మోటార్ సర్వోతో కూడిన అధిక ఖచ్చితమైన వెల్డింగ్ పొజిషనర్
పొజిషనర్ కొలతలు

వివరణ
2 యాక్సిస్ సర్వో పొజిషనర్
- వెల్డింగ్ రోబోట్ వ్యవస్థల కోసం పొజిషనర్లు
-1 అక్షాన్ని అడ్డంగా తిప్పవచ్చు మరియు మరొక అక్షాన్ని పైకి క్రిందికి తిప్పవచ్చు, దీని ద్వారా సంక్లిష్టమైన వర్క్పీస్ల మల్టీ-యాంగిల్ వెల్డింగ్ చేయవచ్చు.
- పొజిషనర్ రోబోట్ మాదిరిగానే డ్రైవింగ్ పరికరాన్ని ఉపయోగిస్తుంది మరియు అధిక వేగం, అధిక ఖచ్చితత్వం మరియు అధిక పేలోడ్తో లభిస్తుంది.
- అధిక వెల్డింగ్ నాణ్యతను అందిస్తుంది
- మెరుగైన అనుమతించదగిన క్షణం, జడత్వం మరియు లోడ్ సామర్థ్యం కలిగిన కాంపాక్ట్ బాడీని సాధించవచ్చు.
Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa వంటి ఇతర బ్రాండ్ల రోబోట్లకు అనుగుణంగా మార్చుకోవచ్చు. (మోటార్ డ్రాయింగ్ను కస్టమర్లు అందించాలి, తర్వాత మేము మోటార్ డ్రాయింగ్ ఆధారంగా ఇన్స్టాలేషన్ హోల్ను వదిలివేస్తాము)
PLC క్యాబినెట్ ఐచ్ఛికం.
పొజిషనర్ వ్యాసం
| మోడల్ | JHY4030P-080 పరిచయం |
| రేట్ చేయబడిన ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | సింగిల్-ఫేజ్ 220V, 50/60HZ |
| మోటార్ ఇన్సులేషన్ క్లాస్ | F |
| పని పట్టిక | వ్యాసం 800mm (అనుకూలీకరించవచ్చు) |
| బరువు | దాదాపు 400 కిలోలు |
| గరిష్ట పేలోడ్ | యాక్సియల్ పేలోడ్ ≤300kg / ≤500kg (>500kg అనుకూలీకరించవచ్చు) |
| పునరావృతం | ±0.1మి.మీ |
| స్టాప్ స్థానం | ఏదైనా పదవి |
ప్యాకేజీ: చెక్క కేసులు
డెలివరీ సమయం: ముందస్తు చెల్లింపు అందుకున్న 40 రోజుల తర్వాత
ఎఫ్ ఎ క్యూ
1.ప్ర: నా ఫ్యానుక్/అబ్బి/కుకా/యాస్కావా రోబోట్ కోసం మీ పొజిషనర్ని ఉపయోగించవచ్చా?
జ: అవును. కానీ మోటారును మీరే అందించి, ఇన్స్టాల్ చేసుకోవాలి.
2.ప్ర: మీ స్థానం మీ రోబోట్తో సమకాలీకరణలో కదలగలదా?
జ: అవును.






