అధిక ఖచ్చితమైన RV రిడ్యూసర్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్

వివరణ
● వెల్డింగ్ పొజిషనర్ వర్క్టేబుల్ రొటేషన్ యూనిట్, ఓవర్టర్న్ యూనిట్ మరియు ఎలక్ట్రిక్ కంట్రోల్ సిస్టమ్తో కూడి ఉంటుంది.
● స్టార్ట్ మరియు స్టాప్ బటన్ ద్వారా పొజిషనర్ కదలికను త్వరగా నియంత్రించవచ్చు.
● ఇతర పరికరాలతో అనుసంధాన నియంత్రణ యొక్క పొడిగింపు ఫంక్షన్.
● కాంపాక్ట్ వాల్యూమ్, మంచి ప్రదర్శన, తక్కువ బరువు మరియు సులభమైన ఆపరేషన్ వంటి ప్రయోజనాలతో.
● కస్టమర్ల వర్క్పీస్కు అనుగుణంగా ప్రత్యేక డిజైన్ మరియు అభ్యర్థన మేరకు వెల్డింగ్ విధానం అందుబాటులో ఉంటుంది.
పొజిషనర్ యొక్క టర్న్ టేబుల్ గుండ్రంగా లేదా పైన ఉన్న ఆకారంలో తయారు చేయవచ్చు.
వెల్డింగ్ టర్న్ టేబుల్ పరిమాణం మరియు యాక్సిస్ పేలోడ్ను అనుకూలీకరించవచ్చు.
● Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa వంటి ఇతర బ్రాండ్ల రోబోట్లకు అనుగుణంగా మార్చుకోవచ్చు. (మోటార్ డ్రాయింగ్ను కస్టమర్లు అందించాలి, తర్వాత మేము మోటార్ డ్రాయింగ్ ఆధారంగా ఇన్స్టాలేషన్ రంధ్రం వదిలివేస్తాము)
PLC క్యాబినెట్ ఐచ్ఛికం.
పొజిషనర్ వ్యాసం
| మోడల్ | JHY4030U-120 పరిచయం |
| రేట్ చేయబడిన ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | సింగిల్-ఫేజ్ 220V, 50/60HZ |
| మోటార్ ఇన్సులేషన్ క్లాస్ | F |
| పని పట్టిక | 1200*650mm/వ్యాసం 1200mm (అనుకూలీకరించవచ్చు) |
| బరువు | దాదాపు 400 కిలోలు |
| గరిష్ట పేలోడ్ | యాక్సియల్ పేలోడ్ ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (>1000kg అనుకూలీకరించవచ్చు) |
| పునరావృతం | ±0.1మి.మీ |
| స్టాప్ స్థానం | ఏదైనా పదవి |
మా వెల్డింగ్ పొజిషనర్ యొక్క ప్రధాన ఉత్పత్తులు
1 యాక్సిస్ హెడ్-టెయిల్ రొటేట్ టైప్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్
1 యాక్సిస్ హెడ్-స్టాక్ వర్టికల్ రొటేట్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్
1 అక్షం క్షితిజ సమాంతర భ్రమణ వెల్డింగ్ పొజిషనర్
2 యాక్సిస్ P రకం వెల్డింగ్ పొజిషనర్
2 యాక్సిస్ U టైప్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్
2 యాక్సిస్ L రకం వెల్డింగ్ పొజిషనర్
3 అక్షాల క్షితిజ సమాంతర వెల్డింగ్ పొజిషనర్
3 యాక్సిస్ అప్-డౌన్ ఫ్లిప్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్
ప్యాకేజీ: చెక్క కేసులు
డెలివరీ సమయం: ముందస్తు చెల్లింపు అందుకున్న 40 రోజుల తర్వాత
ఎఫ్ ఎ క్యూ
ప్ర: మేము వ్యాపార సంస్థనా లేదా తయారీదారునా?
జ: మేము 10 సంవత్సరాల కంటే ఎక్కువ అనుభవం ఉన్న తయారీదారులం.
ప్ర: మీకు సొంతంగా వెల్డింగ్ రోబోటిక్స్ ఉందా?
జ: అవును. మేము వెల్డింగ్ రోబోటిక్స్ తయారీదారుని కూడా.
ప్ర: మీ ఫ్యాక్టరీ ఎక్కడ ఉంది? నేను అక్కడికి ఎలా వెళ్ళగలను?
జ: మా ఫ్యాక్టరీ చైనాలోని వుక్సి నగరంలో ఉంది.
ప్ర: మీరు ఉత్పత్తి నాణ్యతకు ఎలా హామీ ఇవ్వగలరు?
A: ఉత్పత్తి ప్రక్రియలో మాకు కఠినమైన నాణ్యత నియంత్రణ వ్యవస్థ ఉంది మరియు డెలివరీకి ముందు ఉత్పత్తి నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి క్లయింట్లు మమ్మల్ని సందర్శించడానికి రావడాన్ని మేము స్వాగతిస్తాము.
ప్ర: వారంటీ వ్యవధి ఎంత?
జ: ఒక సంవత్సరం.






