ఆటోమేటిక్ వెల్డింగ్ రోబోటిక్ సొల్యూషన్

మీరు నమ్మకమైన వర్క్స్టేషన్ను ఎలా ఎంచుకుంటారు?
ముందుగా మీ వర్క్పీస్ వివరాలను మాకు చెప్పండి, అంటే వర్క్పీస్ మెటీరియల్, మందం, కొలతలు, బరువు.
తరువాత మీ అవసరాలను చెప్పండి: మీకు కావలసిన వెల్డింగ్ సీమ్ ప్రభావం, భద్రతా పని వాతావరణాలు మొదలైనవి
అప్పుడు మేము మీ ఉత్పత్తి ప్రక్రియ గురించి మాట్లాడుతాము, మీరు కటింగ్ పనిని ఎలా చేస్తారు? ఒక భాగానికి ఒక భాగానికి మధ్య విచలనం పెద్దగా ఉందా?
చివరగా, కస్టమర్ ఉత్పత్తి ప్రక్రియకు అనుగుణంగా వివిధ అప్లికేషన్లు మరియు స్పెసిఫికేషన్ల కోసం తగిన రోబోటిక్స్, పొజిషనర్లు, రోబోట్ పట్టాలు, లేజర్ సెన్సార్లు, సేఫ్టీ లైట్ కర్టెన్లు, సేఫ్టీ ఫెన్సులు మొదలైన వాటిని మేము సిఫార్సు చేస్తున్నాము.
పొజిషనర్ సాంకేతిక పరామితి
| మోడల్ | JHY4030U-120 పరిచయం |
| రేట్ చేయబడిన ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | సింగిల్-ఫేజ్ 220V, 50/60HZ |
| మోటార్ ఇన్సులేషన్ కాల్స్ | F |
| టర్న్ టేబుల్ పరిమాణం | 1200X650mm (అనుకూలీకరించవచ్చు) |
| బరువు | వాస్తవ బరువును చూడండి |
| గరిష్ట పేలోడ్ | యాక్సియల్ పేలోడ్ ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg(>1000kg అనుకూలీకరించవచ్చు) |
| పునరావృతం | ±0.1మి.మీ |
| స్టాప్ స్థానం | ఏదైనా పదవి |
రోబోట్ వర్క్స్టేషన్ భాగాలు
1.వెల్డింగ్ రోబోట్:
రకం: MIG వెల్డింగ్ రోబోట్-BR-1510A,BR-1810A,BR-2010A
TIG వెల్డింగ్ రోబోట్: BR-1510B, BR-1920B
లేజర్ వెల్డింగ్ రోబోట్: BR-1410G, BR-1610G
2. పొజిషనర్
వివిధ రకం: 1 అక్షం, 2 అక్షం, 3 అక్షం పొజిషనర్, పేలోడ్: 300/500/1000kg లేదా అనుకూలీకరించబడింది
3.గ్రౌండ్ రైలు
రకం: 500/1000kg పేలోడ్, ఐచ్ఛికం కోసం ≥3మీ పొడవు.
4.వెల్డింగ్ యంత్రం
రకం: 350A/500A వెల్డింగ్ యంత్రం
పాత్ర: కార్బన్ స్టీల్, స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ అల్యూమినియం మరియు గాల్వనైజ్డ్ వెల్డింగ్ కోసం ఉపయోగించవచ్చు.
5. వెల్డింగ్ టార్చ్:
రకం: 350A-500A, ఎయిర్-కూల్డ్, వాటర్-కూల్డ్, పుష్-పుల్
6. టార్చ్ క్లీన్ స్టేషన్:
రకం: ఆటోమేటిక్ న్యూమాటిక్ వెల్డింగ్ టార్చ్ క్లీనర్
ఫంక్షన్: వెల్డ్ వైర్ కటింగ్, టార్చ్ క్లీనింగ్, ఆయిల్ స్ప్రేయింగ్
7.లేజర్ సెన్సార్ (ఐచ్ఛికం)
ఫంక్షన్: వెల్డ్ ట్రాకింగ్, పొజిషనింగ్.
8. సేఫ్టీ లైట్ కర్టెన్ (ఐచ్ఛికం)
ఫంక్షన్: భద్రతా లైట్ కర్టెన్ను నిరోధించడం ద్వారా ప్రజలను సమర్థవంతంగా రక్షించడానికి సాధారణంగా భద్రతా కంచెపై ఏర్పాటు చేయబడుతుంది.
9. భద్రతా కంచె (ఐచ్ఛికం)
ఫంక్షన్: సిబ్బంది భద్రతను కాపాడటానికి పరికరాలను వేరుచేయడానికి రోబోట్ వర్క్స్టేషన్ అంచున ఇన్స్టాల్ చేయబడింది.
ప్యాకేజీ: చెక్క కేసులు
డెలివరీ సమయం: ముందస్తు చెల్లింపు అందుకున్న 40 రోజుల తర్వాత












