3 యాక్సిస్ తిరిగే పొజిషనర్తో 6 యాక్సిస్ వెల్డ్ రోబోటిక్ ఆర్మ్
పొజిషనర్ సాంకేతిక పరామితి
| మోడల్ | JHY4030S-180 / JHY4030S-250 పరిచయం |
| రేట్ చేయబడిన ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | సింగిల్-ఫేజ్ 220V, 50/60HZ |
| మోటార్ ఇన్సులేషన్ కాల్స్ | F |
| పని పట్టిక | 1800X800mm / 2500X800mm (అనుకూలీకరించవచ్చు) |
| బరువు | దాదాపు 1600 కిలోలు |
| గరిష్ట పేలోడ్ | యాక్సియల్ పేలోడ్ ≤100kg / ≤300kg / ≤500kg (>500kg అనుకూలీకరించవచ్చు) |
| పునరావృతం | ±0.1మి.మీ |
| స్టాప్ స్థానం | ఏదైనా పదవి |
వివరణ
3-యాక్సిస్ పొజిషనర్ను మొత్తంగా అడ్డంగా తిప్పవచ్చు మరియు రెండు వర్క్ టేబుల్లను తిప్పవచ్చు మరియు తిప్పవచ్చు, తద్వారా కార్మికులు మెటీరియల్ను లోడ్ చేయడానికి మరియు అన్లోడ్ చేయడానికి ఒక వైపు నిలబడగలరు. కార్మికుల శ్రమను తగ్గిస్తుంది మరియు పని సామర్థ్యాన్ని బాగా మెరుగుపరుస్తుంది.
మీరు భూమిపై పరిస్థితిని బట్టి స్టేషన్ లేఅవుట్ను మార్చుకోవచ్చు. మీరు ఎంచుకోగల పరిధీయ పరికరాలలో ఇవి ఉన్నాయి: క్లీన్ టార్చ్ స్టేషన్, రొటేట్ పొజిషనర్, లేజర్ ట్రాకింగ్ సిస్టమ్, రిమోట్ కంట్రోల్ బాక్స్ మొదలైనవి. మేము ఉచిత సాంకేతిక శిక్షణను అందించగలము.
ఎంపిక కోసం రెండు రకాల 3 యాక్సిస్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్:
ఎడమ చిత్రం: 3 అక్షాల క్షితిజ సమాంతర భ్రమణ వెల్డింగ్ పొజిషనర్
కుడి చిత్రం: 3 అక్షాలు నిలువుగా తిరిగే వెల్డింగ్ పొజిషనర్
మీ వర్క్పీస్కు సరిపోయే పేలోడ్ (ప్రామాణిక పేలోడ్ 300kg/500kg/1000kg) మరియు వర్క్టేబుల్ సైజు (ప్రామాణిక పరిమాణం 1800*800mm లేదా 2500*800mm) ఎంచుకోండి! మేము అనుకూలీకరణను కూడా అంగీకరిస్తాము!
మెటీరియల్
స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ వెల్డింగ్
అల్యూమినియం వెల్డింగ్
కార్బన్ స్టీల్ వెల్డింగ్
గాల్వనైజ్డ్ ట్యూబ్/పైప్/ప్లేట్ వెల్డింగ్
కోల్డ్ రోల్ వెల్డింగ్
ప్యాకేజీ:చెక్క కేసులు
డెలివరీ సమయం:ముందస్తు చెల్లింపు అందుకున్న 40 రోజుల తర్వాత
ఎఫ్ ఎ క్యూ
1. వెల్డింగ్ స్టేషన్ కనీస కాన్ఫిగరేషన్ ఎంత?
A: ఒక రోబోట్ మరియు ఒక వెల్డింగ్ టేబుల్. సంక్లిష్టమైన ముక్కలకు, ఒక పొజిషనర్ అవసరం కావచ్చు, మీకు అధిక పని సామర్థ్యం కావాలంటే, రెండు పొజిషనర్లు మంచి ఎంపిక.
2. మొత్తం వెల్డింగ్ రోబోట్ వ్యవస్థలో ఏమి ఉంటుంది?
A: మొత్తం వెల్డింగ్ రోబోట్ వ్యవస్థలో రోబోట్ ఆర్మ్, కంట్రోలర్, వెల్డింగ్ పవర్ సోర్స్, పొజిషనర్లు, ఫిక్చర్లు, వెల్డింగ్ గన్ (టార్చ్) క్లీనర్, సేఫ్టీ లైట్ కర్టెన్ సేఫ్టీ ఫెన్స్ మొదలైనవి ఉంటాయి.
3. రోబోట్ స్టేషన్ వ్యవస్థకు పర్యావరణానికి అధిక అవసరాలు అవసరమా?
A: తగిన పరిసర వాతావరణం: 0~45℃, 20-80% RH (సంక్షేపణం లేదు).











