6 యాక్సిస్ స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ అల్యూమినియం వెల్డింగ్ రోబోటిక్స్ వర్క్స్టేషన్
వివరణ
2 యాక్సిస్ పొజిషనర్ ±180° క్షితిజ సమాంతర భ్రమణ మరియు ఫ్లిప్ భ్రమణాన్ని సాధించగలదు.
పొజిషనర్ యొక్క భ్రమణాన్ని రోబోట్ కంట్రోల్ క్యాబినెట్ కింద కనెక్ట్ చేసే కంట్రోల్ క్యాబినెట్ నియంత్రిస్తుంది. వెల్డింగ్ ప్రక్రియ సమయంలో, ఇది రోబోట్ మరియు పొజిషనర్ మధ్య సమకాలీకరించబడిన కదలికలను గ్రహించగలదు.
ఈ పొజిషనర్ బహుళ కోణాల్లో వెల్డింగ్ చేయాల్సిన వర్క్పీస్లకు అనుకూలంగా ఉంటుంది మరియు మరింత సౌకర్యవంతమైన వెల్డింగ్ పని కోసం మరియు వెల్డింగ్ సామర్థ్యం మరియు నాణ్యతను మెరుగుపరచడానికి వెల్డింగ్ రోబోట్లతో ఉపయోగించవచ్చు.
పొజిషనర్ సాంకేతిక పరామితి
| మోడల్ | JHY4030P-080 పరిచయం |
| రేట్ చేయబడిన ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | సింగిల్-ఫేజ్ 220V, 50/60HZ |
| మోటార్ ఇన్సులేషన్ కాల్స్ | F |
| పని పట్టిక | వ్యాసం 800mm (అనుకూలీకరించవచ్చు) |
| బరువు | దాదాపు 400 కిలోలు |
| గరిష్ట పేలోడ్ | యాక్సియల్ పేలోడ్ ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg(>1000kg అనుకూలీకరించవచ్చు) |
| పునరావృతం | ±0.1మి.మీ |
| స్టాప్ స్థానం | ఏదైనా పదవి |
రోబోట్ వర్క్స్టేషన్ భాగాలు
| ఉత్పత్తి | పరిమాణం |
| 6 యాక్సిస్ వెల్డింగ్ రోబోట్ | 1 సెట్ |
| 2 అక్షం పొజిషనర్ | 1 సెట్ |
| వెల్డింగ్ పవర్ సోర్స్ | 1 సెట్ |
| వెల్డింగ్ టార్చ్ | 1 సెట్ |
| నియంత్రణ పెట్టె | 2 PC లు |
| టార్చ్ క్లీనింగ్ స్టేషన్ | 1 సెట్ |
| రోబోట్ లీనియర్ రైలు | *m (ఐచ్ఛికం) |
| లేజర్ సెన్సార్ | 1 సెట్ (ఐచ్ఛికం) |
| సేఫ్టీ లైట్ కర్టెన్ | 1 సెట్ (ఐచ్ఛికం) |
| భద్రతా కంచె | *m (ఐచ్ఛికం) |
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకున్నావు?
1.మేము చైనాలో బ్యాచ్ నుండి తయారీదారు వెల్డింగ్ రోబోట్లలో ఒకరిం.
2.మేము రోబోట్ తయారీదారులం మాత్రమే కాదు, పొజిషనర్లను కూడా ఉత్పత్తి చేస్తాము.
3. రోబోటిక్ ఇంటిగ్రేటెడ్ ప్రాజెక్టులలో 10 సంవత్సరాల కంటే ఎక్కువ అనుభవం.
4.రోబోట్ నియంత్రణ వ్యవస్థ పనిచేయడం సులభం మరియు ఉపయోగించడానికి స్థిరంగా ఉంటుంది.
5. రోబోట్ నియంత్రణ వ్యవస్థ 12 అక్షాల వరకు నియంత్రించగలదు.
6. మా ఉత్పత్తులు ఆగ్నేయాసియా, పశ్చిమ ఆసియా, యూరప్, ఉత్తర అమెరికా, దక్షిణ అమెరికా, ఆస్ట్రేలియా మొదలైన 30 కి పైగా కౌంటీలకు అమ్ముడయ్యాయి.













