2 యాక్సిస్ హెవీ పేలోడ్ సర్వో పొజిషనర్
పొజిషనర్ కొలతలు

వివరణ
- ఈ 2 అక్షం L పొజిషనర్ ఎలా కదులుతుంది?
1 అక్షం 360° అడ్డంగా తిప్పగలదు, మరొకటి 360° ఎడమ మరియు కుడి వైపుకు తిప్పగలదు.
వెల్డింగ్ పొజిషనర్ సాధారణంగా వర్క్టేబుల్ స్లీవింగ్ మెకానిజం మరియు టర్నోవర్ మెకానిజంతో కూడి ఉంటుంది, ఇది వర్క్టేబుల్పై స్థిరపడిన వర్క్ పీస్ను వర్క్టేబుల్ యొక్క లిఫ్టింగ్, టర్నోవర్ మరియు స్లీవింగ్ ద్వారా కావలసిన వెల్డింగ్ లేదా ఫిట్టింగ్ కోణంలో అనుమతిస్తుంది.
- పొజిషనర్ ఎలా పనిచేస్తుంది?
వెల్డింగ్ పొజిషనర్ సిరీస్లు సైడ్ టిప్పింగ్ రకం, హెడ్ మరియు టెయిల్ రొటేషన్ రకం, హెడ్ మరియు టెయిల్ లిఫ్టింగ్ రొటేషన్ రకం, హెడ్ మరియు టెయిల్ ఇంక్లైన్డ్ రకం మరియు డబుల్ రొటేషన్ రకం మొదలైనవి.
ఇది వెల్డింగ్ మానిప్యులేటర్తో సరిపోలడం ద్వారా ఆటోమేటిక్ స్పెషల్ వెల్డింగ్ మెషీన్గా ఏర్పడుతుంది మరియు ఇది వెల్డింగ్ ఆటోమేషన్ను గ్రహించడానికి రోబోట్ పరిధీయ పరికరాలు మరియు రోబోట్తో కూడా సరిపోతుంది. మరియు మేము క్లయింట్ల విభిన్న వర్క్పీస్ మరియు సాంకేతిక అవసరాలకు అనుగుణంగా అనుకూలీకరించిన వెల్డింగ్ పొజిషనర్ను కూడా తయారు చేయవచ్చు.
పొజిషనర్ వ్యాసం
| మోడల్ | JHY4030L-080 పరిచయం |
| రేట్ చేయబడిన ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | సింగిల్-ఫేజ్ 220V, 50/60HZ |
| మోటార్ ఇన్సులేషన్ క్లాస్ | F |
| టర్న్ టేబుల్ | వ్యాసం 800mm (అనుకూలీకరించవచ్చు) |
| బరువు | దాదాపు 400 కిలోలు |
| గరిష్ట పేలోడ్ | యాక్సియల్ పేలోడ్ ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (>1000kg అనుకూలీకరించవచ్చు) |
| పునరావృతం | ±0.1మి.మీ |
| స్టాప్ స్థానం | ఏదైనా పదవి |
అప్లికేషన్
ఆటో విడిభాగాలు, సైకిల్ విడిభాగాలు, కారు విడిభాగాలు, ఉక్కు ఫర్నిచర్, కొత్త శక్తి, ఉక్కు నిర్మాణం, నిర్మాణ యంత్రాలు, ఫిట్నెస్ పరికరాలు మొదలైనవి.
మా వెల్డింగ్ పొజిషనర్ యొక్క ప్రధాన ఉత్పత్తులు
1 యాక్సిస్ హెడ్-టెయిల్ రొటేట్ టైప్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్
1 యాక్సిస్ హెడ్-స్టాక్ వర్టికల్ రొటేట్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్
1 అక్షం క్షితిజ సమాంతర భ్రమణ వెల్డింగ్ పొజిషనర్
2 యాక్సిస్ P రకం వెల్డింగ్ పొజిషనర్
2 యాక్సిస్ U టైప్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్
2 యాక్సిస్ L రకం వెల్డింగ్ పొజిషనర్
3 అక్షాల క్షితిజ సమాంతర వెల్డింగ్ పొజిషనర్
3 యాక్సిస్ అప్-డౌన్ ఫ్లిప్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్
ప్యాకేజీ: చెక్క కేసులు
డెలివరీ సమయం: ముందస్తు చెల్లింపు అందుకున్న 40 రోజుల తర్వాత
ఎఫ్ ఎ క్యూ
1.ప్ర: మీ పొజిషనర్ నా ఫ్యానుక్ రోబోతో పని చేయగలరా?
జ: అవును
2. మీ పొజిషనర్ నా ABB రోబోట్తో సమకాలీకరించబడి కదలగలదా?
A:అవును, మీ రోబోట్ ఉన్న అదే బ్రాండ్ మోటారును పాజిటోనర్పై ఇన్స్టాల్ చేయండి.
3.ప్ర: పొజిషనర్ ఎలా నియంత్రించబడుతుంది?
A: మీరు JHY రోబోట్ను ఉపయోగించినప్పుడు, దానిని మా రోబోట్ నియంత్రణ వ్యవస్థ ద్వారా నియంత్రించవచ్చు; మీరు ఇతర బ్రాండ్ రోబోట్ను ఉపయోగించినప్పుడు, మీ రోబోట్తో పనిచేయడానికి మేము PLC క్యాబినెట్తో పొజిషనర్ను సన్నద్ధం చేయవచ్చు.






